DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG

WELCOME TO THE FORUMVI CLASSES 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG 2009-2010

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Statistics
Diễn Đàn hiện có 51 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: manhcuong

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 4547 in 229 subjects

You are not connected. Please login or register

yêu xa..có nên hay ko?

anhdien12
mrvoduyen
hoadai
anna.tran
8 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1yêu xa..có nên hay ko? - Page 2 Empty yêu xa..có nên hay ko? Tue Nov 29, 2011 6:51 pm

anna.tran

anna.tran

First topic message reminder :

hôm nay, tinh cờ tr nghe đc 1 câu ch của ng bạn mới wen..rất đau lòng..tr hok biết khuyên bạn ấy như thế nào. bạn ấy có 1 tình yêu rất đẹp, rất chân thành. nhưng 2 ng ấy lại yêu xa, chính khoảng cách địa lí đã làm cho đối fương thay đổi và bạn ấy đã rất đau khổ. lặn lội cả 100km để đi thăm ng mình yêu, và thật tàn nhẫn khi ng ấy chứng kiến tận mắt ng mình yêu đặt hết hi vọng lại fản bội mình mà đi bên ng khác. và tàn nhẫn hơn khi ng ấy fải nghe những lời thật khó nghe từ ng mình yêu..vậy theo các bạn thì yêu xa có nên hay ko? Question Question
yêu xa..có nên hay ko? - Page 2 Images?q=tbn:ANd9GcSIDHw8wUvtZUld7tkomha1RSeI1ohkgTjGmwaU5s5bynxNYCui

26yêu xa..có nên hay ko? - Page 2 Empty Re: yêu xa..có nên hay ko? Mon Dec 05, 2011 5:38 pm

diemhuong

diemhuong

Um nhỏ An nói đúng đấy tr nhìu lúc ng minh iu đang hiển nhiên trước mắt còn chưa tin được nửa ak. Toàn là dã dối không ah cyclops iu qua Internet là một vấn đề đang được xh báo đông đấy.

27yêu xa..có nên hay ko? - Page 2 Empty Re: yêu xa..có nên hay ko? Mon Dec 05, 2011 6:36 pm

nhox.mobile69

môt ý kiến nửa cho tr nak...đừng có ju trên mạng tr nhek!chỉ có thể là pạn thuj..đừng có ju!!!như z nhak "óc tju"

28yêu xa..có nên hay ko? - Page 2 Empty Re: yêu xa..có nên hay ko? Mon Dec 05, 2011 10:06 pm

anna.tran

anna.tran

tr chỉ nói z thôi chứ ở cạnh mình cả năm trời còn chưa yêu nổi huống chi wen wa mạng hok biết hình hài mặt mũi ra sao làm sao yêu cho zô..với lại tr cũng hok tin vào tình yêu cho lắm..hjhj

29yêu xa..có nên hay ko? - Page 2 Empty Re: yêu xa..có nên hay ko? Thu Feb 09, 2012 8:08 pm

Bye bye tất cả.......

Bye bye tất cả.......

Đơn giản chỉ 1 câu để trả lời......" không đủ lòng tin"

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2