DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG

WELCOME TO THE FORUMVI CLASSES 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG 2009-2010

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Statistics
Diễn Đàn hiện có 51 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: manhcuong

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 4547 in 229 subjects

You are not connected. Please login or register

12C3 - ngoj nha hanh phuc

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

112C3 - ngoj nha hanh phuc Empty 12C3 - ngoj nha hanh phuc Thu Sep 08, 2011 1:19 pm

benghichngom

benghichngom

An cung nhu cac ban..xa nha.xa que huong.co nhung luc An nho gd ma nam 1 mjnh khoc.nhung pjo thj An wen r.k con khoc nua.chj thay lo lang cho gd.lo cho 3 me.lo cho 2 dua e...o ben day An chj cau chuc cho gd An lun khoe v gap may man...v co nhug luc An nhjn ve nhung buc anh ma An da chup hoj nam cuoj cap.nhug buc anh day nhung nu cuoj.nhung trong do k faj la njem vuj.ma la nhung noj bun khj faj xa cac ban.faj chuan bj buoc vao cuoc song tu lap..nhjnh nhung tam hjnh ma An faj cuoj.nhat la bac Toan v bac Vjnh-cap bay trung vuj tjnh nhat cua lop.An rat may man dc lam ban cua T v V,ho doj xu voj An nhu a e z.thjc n "bay",thjc dua gjon.khjen ngta faj cuoj khj nhjn thay homjnh maj la "su huynh" v "tieu muoj" nha..hjjhjjjjj..va..va co nhung luc An uoc j dc tro laj nam 12.An se tran trong nhung phut gjay.nhung khoanh khac.nhug kj njem ma chung mjnh da co...chj co den lop.dc gap ban be An moj vuj dua,cuoj n...con o nha thj An jt n jt cuoj lam..An mong rang cac ban dung wen An..12C3 la ngoj nha hanh phuc cua An..An kam on cac ban rat nhju....An iu 12C3 nhju lam..

212C3 - ngoj nha hanh phuc Empty Re: 12C3 - ngoj nha hanh phuc Mon Sep 12, 2011 6:26 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

2 đứa em của an mấy tuổi rồi, an đưa tui vô ở rể đi mình tui 2 đứa em của an luôn cũng được🐷 pig

http://gackiem.com

312C3 - ngoj nha hanh phuc Empty Re: 12C3 - ngoj nha hanh phuc Mon Sep 19, 2011 7:48 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Bạn toàn này cũng gian không kém ey nhỉ hihi.

412C3 - ngoj nha hanh phuc Empty Re: 12C3 - ngoj nha hanh phuc Mon Sep 19, 2011 7:52 pm

anna.tran

anna.tran

đúng rùi ổg là ng jan nhất lớp đó. nhưng nhờ có z mà lớp mình vui lắm, còn 1 bạn nữa nhưng bạn ấy chưa đk nếu gặp bạn ấy chắc bạn sẽ cười vỡ bụng đó. nếu có cơ hội bạn cứ theo hiển về wê chơi đi bạn sẽ thấy đc lớp mình vui như thế nào!hjhjhj

512C3 - ngoj nha hanh phuc Empty Re: 12C3 - ngoj nha hanh phuc Mon Sep 19, 2011 7:55 pm

benghichngom

benghichngom

ong toan chet bam kja..tham cung vua thoj..gja.tre.lon.be,cung k tha nua ha....e tuj con "hoj sua me" ma ong cung ham nua...dza man wa...

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]