DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG

WELCOME TO THE FORUMVI CLASSES 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG 2009-2010

You are not connected. Please login or register

sự sống mong manh!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 sự sống mong manh!! on Thu Mar 01, 2012 12:38 pm

anna.tran

tối qua, nằm trong phòng 1 mình bỗng điện thoại reo lên, nhìn vào màng hình thì ra là chị mình gọi. bấm nghe chị phát cho 1 thông tin đau lòng, nghe xong thấy thương cảm cho người ở lại."mày biết tin j chưa? chồng của bé Hồng mất rùi, Hồng-1 người chị em gái cùng xóm cách nhà tôi chỉ 2 dãy nhà, anh ấy vừa mất sáng nay." 1 thông tin thật sự shock...2 người vừa mới lấy nhau năm ngoái, chưa có đc hạnh phúc bao nhiêu mà jờ mỗi người 1 thế giới. sao mà thấy thương cho chị ấy quá, 1 người hiền lành luôn niềm nở với những bà con cùng sớm, z mà fải mất đi người mình thương yêu nhất, khi chỉ mới 26 tuổi. tôi mới gặp đc cả 2 vợ chồng vào dịp tết...z mà jờ 1 người đã ko còn. ko biết rùi sao này chị ấy sẽ sống ra sao nữa...hey đúng là cuộc đời. các bạn có thấy cuộc sống thật là mong manh hok? nó đến và đi 1 cách bất ngờ, vì vậy các bạn nên yêu cuộc sống này, nên nắm bắt những j trong hiện tại, đừng để mình fải hối tiếc khi sang bên kia vì ko biết thượng đế sẽ gọi ta vào lúc nào nữa... queen

================================================
mail: thuytrangtranthi206@gmail.com
yahoo:trang_tran9292@yahoo.com

2 Re: sự sống mong manh!! on Thu Mar 01, 2012 4:54 pm

benghichngom

k aj co the tron chay duoc caj chet..hnay van vuj ve,nhung aj bjt duoc ngay maj se ntn..ban da du djnh lam j thj hay nam bat co hoj that nhanh,dung tu cho rang,mjnh con tre,cuoc doj van con daj,moj ch co the tu tu ma thuc hjen...1 khj so phan da den thj k the nao ma thay doj duoc..

3 Re: sự sống mong manh!! on Thu Mar 01, 2012 6:08 pm

mrvoduyen

Admin
tội nghiệp z ta! năm sao tái hôn là zui lại thôi og à

Tên:Nguyễn Hữu Toàn
ĐT: 01214497695
Yahoo: toannh41@yahoo.com
Email: toannguyen386@gmail.com
Chuyên Ngành: Quản trị mạng
http://gackiem.com

4 Re: sự sống mong manh!! on Thu Mar 01, 2012 8:42 pm

anna.tran

ôg bị khùng hả? ôg có biết 2 người đó quen nhau từ lúc còn học phổ thông hok rùi suốt 4 năm ĐH nữa khoảng tg đó ôg tính thử coi ngắn hay dài mà bảo tái hôn.

5 Re: sự sống mong manh!! on Fri Mar 02, 2012 12:15 pm

benghichngom

nhung chi ay con tre wa.chac truoc sau j cung se taj hon,...bjt trach aj pjo.taj duyen no cua 2 ng wa ngan nguj...

6 Re: sự sống mong manh!! on Fri Mar 02, 2012 3:28 pm

nganngan

ng cung ngj zay ..thuc taj la zay do tr ui ,,tuy 2 nguoi iu nhau lau that ,tinh cam ay cung kho ma ngui .nhug 1 nguoi da ra di rui ,co cho doi ,buon rau bao nhju thj nguoi ka cung dau quay we ,,chj co nguoi pu nu that manh me va chi luon ngj den c mjnh thui,,moi co the k dj them buoc nua ,,ng ngj ,,diu do kho lam,,

7 Re: sự sống mong manh!! on Fri Mar 02, 2012 3:59 pm

anna.tran

tr cũng mong chị đó có đc hạnh phúc mới nhưng cũng hok nhanh đến độ như lão toàn nói.

8 Re: sự sống mong manh!! on Sun Mar 04, 2012 11:08 am

mrvoduyen

Admin
chị ấy có con chưa Tr nhỡ?

Tên:Nguyễn Hữu Toàn
ĐT: 01214497695
Yahoo: toannh41@yahoo.com
Email: toannguyen386@gmail.com
Chuyên Ngành: Quản trị mạng
http://gackiem.com

9 Re: sự sống mong manh!! on Sun Mar 04, 2012 12:39 pm

anna.tran

chưa. mà ôg hỏi chi z?

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]