DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG

WELCOME TO THE FORUMVI CLASSES 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG 2009-2010

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Similar topics
Statistics
Diễn Đàn hiện có 51 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: manhcuong

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 4547 in 229 subjects

You are not connected. Please login or register

gửi người tôi yêu "p"!!!

mrvoduyen
anna.tran
6 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1gửi người tôi yêu "p"!!! - Page 2 Empty gửi người tôi yêu "p"!!! Sun Sep 11, 2011 5:58 pm

anna.tran

anna.tran

First topic message reminder :

Nơi thành phố ồn ào và nhộn nhịp này, con người trở nên bé nhỏ hơn so với nó. Và tr cũng như những con người ấy, có khi tr thấy mình còn bé nhỏ hơn họ, vì tr chỉ là 1 cô sv tỉnh lẽ còn họ tuy cũng ko fải người của tp nhưng họ có bạn bè, gđ bên cạnh. Nhưng đôi lúc tr vẫn thấy mình hạnh phúc hơn họ gấp nhiều lần. Tuy ko bên cạnh người thân nhưng tr ko fải lo về vật chất, mà đặc biệt hơn là lun có các bạn ủng hộ về mặt tinh thần tr cảm thấy mình thật sự hạnh phúc và may mắn. Tình cảm của các bạn, sự wan tâm của các bạn khi gửi vào diễn đàn này sẽ là 1 động lực lớn để tr từng bước thực hiện ước mơ của tr. Dù vẫn còn thiếu hình bóng của 1 ng nhưng tr biết anh ấy sẽ lun đứng sau ủng hộ cho tr.Razz

"Nếu anh có đọc đc những dòng tâm sự này thì mong anh sẽ hiểu đc em, cho em sorry anh vì tất cả những j em đã mang đến cho anh. Em sẽ thật sự wên anh, k làm fiền anh thêm bất cứ lần nào nữa"I love you

26gửi người tôi yêu "p"!!! - Page 2 Empty Re: gửi người tôi yêu "p"!!! Sun Jan 08, 2012 8:04 am

anna.tran

anna.tran

uhm mọi ch wa hết rùi..cảm xúc nhiều khi ko nói ra đc mà có ng nói ra rùi mới thấy đồng cảm.

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2