DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG

WELCOME TO THE FORUMVI CLASSES 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG 2009-2010

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Statistics
Diễn Đàn hiện có 51 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: manhcuong

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 4547 in 229 subjects

You are not connected. Please login or register

bác toàn "đẹp trai"

5 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1bác toàn "đẹp trai" Empty bác toàn "đẹp trai" Fri Sep 16, 2011 8:45 am

anna.tran

anna.tran

hjhj. lúc tối có việc bận tr hok lên forum đc, lúc sáng vừa lên forum mở bài mới lên đọc và trong thấy bức ảnh của bác toàn!!!!!!!!!! trùi ui 1 cảnh tượng rất hải hùng nhìn ôg ấy jống wỷ z đó, hok jống ng chút nào. tr nhìn ảnh mà cứ cười hoài hok nín đc. đúng là chỉ có ng Nhật mới có đc 1 fong cách như thế!hahaha:) affraid confused geek

cái này trong jống lão ấy nàk!==>afro haha

2bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Fri Sep 16, 2011 12:21 pm

benghichngom

benghichngom

uk.hwa An cung mo len,gap hjnh bac T ma het hon.,...moj bua nao toc den,ma sao hwa hoa vang r...bo bac "luyen cong" dzu lam ha....noj cong wa tham hau r...ngta toc trang,,,con bac ra vang lun...wa kham phuc...kham phuc....

3bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Fri Sep 16, 2011 2:31 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

Đẹp trai vậy mà chê, coi lại mình đi afro afro
bác toàn "đẹp trai" 1692011144122651
nữa nè
bác toàn "đẹp trai" 1692011144157238
cuộc đời không có gì vui, tự mình làm mình vui vậy, thấy bạn bè vui quá mình làm cho nó một suất, thời gian tời sẽ có chùm ảnh ghép "bom tấn" ra lò mở đâu là em Thuỳ Trang, Thuý An top cute girl lớp ta vì tội dám chê anh Admin. lol! lol! lol! lol!

http://gackiem.com

4bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Fri Sep 16, 2011 2:55 pm

benghichngom

benghichngom

"de tien"....ng ta cute z ma ghep caj gjong bo` j vzo...thay gom...toc vang dc r,con gang thjm "chum rau" dza man hok...Mad

5bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Fri Sep 16, 2011 8:18 pm

anna.tran

anna.tran

ôg dám làm vậy với những tấm hình của t hả. ng ta xinh gái z, là 1 ng vn chính tông mà ôg cho lai thành jống j z hả? cái lão chết bầm kia khi gặp lại ôg sẽ biết thế nào là ng "đẹp" đánh kẻ xấu nha!Smile Twisted Evil scratch

6bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Sat Sep 17, 2011 10:55 am

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

lol! đội nguyên cái vương miện còn muốn gì nữa?

7bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Sat Sep 17, 2011 11:52 am

tinopun

haha nhin kia....

8bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Sat Sep 17, 2011 5:56 pm

anna.tran

anna.tran

đội vương miện mà cũng nhìn thấy gê chứ có đẹp đẽ j đâu. nếu như ôg jữ cái tóc đen mà cho lên cái vương miện hoa hậu cũng đâu ai trách j đâu.hjhjhjjjj

9bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Sun Sep 18, 2011 8:17 am

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

vương miệng vàng tóc vàng luôn cho đồng bộ ấy mà, og thích làm hoa hậu vài bữa nữa t ghép og vô hình hoa hậu hoàn vũ năm nay nha

10bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Sun Sep 18, 2011 4:20 pm

anna.tran

anna.tran

thôi hoa hậu hoàng vũ năm nay xấu mún chết z mà đc đăng wang mới gê chứ. jỡn với ôg thôi chứ để hình t bt là thanks ôg rùi!

11bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Mon Sep 19, 2011 12:20 pm

benghichngom

benghichngom

bác toàn "đẹp trai" 1692011162619537nhjn "bo" lao toan gjong gjong ba chj cua an,,,y chang lun z doa...chj ten Ngoc.chj e co cau ruot voj An....hjhjjjj...hjnh nhu "bo" cua lao toan cung ten Ngoc nua ha....nhung k faj dau.chj An vua ket hon r...hjhjhjhj...hjnh be' wa nhjn k dc ro cho lam...maj mot chup lay caj mat thoj.up len cho An coj...he'.....

12bác toàn "đẹp trai" Empty kj z ne Mon Sep 19, 2011 12:23 pm

benghichngom

benghichngom

troj oj sao up vo tam hjnh banh kj z ne....no laj nam o trong nua...y An mun lam avata nho nho kja...chon kjch co 540 sao bu the...da man wa..ua....sao dau mat tieu r...

13bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Mon Sep 19, 2011 12:52 pm

anna.tran

anna.tran

bồ ôg toàn wê ở trà vinh, sóc trăng j đó tr cũng hok nhớ rõ nhưng nhìn cũng ok noi ch cũng dễ thương lắm!

14bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Mon Sep 19, 2011 1:28 pm

benghichngom

benghichngom

bo ng doa co tung hop lop chung voj tr ha...an chua gap wa lan nao.TET keu ong Toan dat dj choj chung voj tuj mjnh...co "bo" hen j keu tuj mjnh dj choj HT wa dem...hjhjhjhj...co y do den toj ha lao Toan....

15bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Mon Sep 19, 2011 7:00 pm

anna.tran

anna.tran

hok! bồ ổg chưa về đây lần nào nhưng tr có chat với ngọc. hôm truóc chỉ tr cách post clip ák, rùi có 8 wa lại nói ch cũng thiệt tình lắm.

16bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Thu Sep 22, 2011 5:04 pm

benghichngom

benghichngom

bac Toan "vo dung" sao lau wa van chua post hjnh cua lop len z...suu tam them cua may ban khac r post len..doj lau lam r do..lam vjec j cung cham chap het...

17bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Thu Sep 22, 2011 8:54 pm

anna.tran

anna.tran

thông cảm cho lão ấy đi jờ đang thi mà với lại ổg cắt mạng rùi hok bít nối lại chưa nữa! mà nói đi sữa máy đặng ra cafê wifi ngồi mà hok bít sữa chưa nữa. tính j mà lúc nào cũng như rùa z!!!

18bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Fri Sep 23, 2011 10:55 am

hoadai

hoadai

từ từ rồi t sẽ post hàng nóng lên cho anh chị em mình chêm ngưỡng nhá cheers

19bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Fri Sep 23, 2011 11:08 am

benghichngom

benghichngom

tu tu hoaj...lau mun chet...tao ra 4rum nay ma dj cat mang,nhu z ong jt vao tham 4rum r..ve noj mang laj dj..1 thang co bao nhju tjen dau ma tiet kjem..

20bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Fri Sep 23, 2011 11:09 am

benghichngom

benghichngom

ak...nhjn hjnh chup gan gan..dung la bac Toan cung dep traj chu bo...lau r k gap.h chac chung chac hon nhju r ha..?????..cuoj vo duoc r do..hjhjhjhj...

21bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Fri Sep 23, 2011 11:19 am

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

sặc thông cảm đi dạo này bận có mạng cũng ko có time mà lên nữa.

22bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Fri Sep 23, 2011 11:27 am

benghichngom

benghichngom

thj khj nao "THI" xong do...mau mau tj dj...cho tuj chjem nguong anh nong cua ong coj,,,anh "tu suong " ha...hahahaha....chac nhjn gjong "DV quy hjem" lam day..hehehehe...

23bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Fri Sep 23, 2011 3:18 pm

anna.tran

anna.tran

đừng ham hố hàng nóng của lão toàn. ổg sẽ àm cho mình ng k jống ng như hôm trước ák!!!! tr sợ mấy cái ảnh "bom tấn" của ổg lắm rùi!

24bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Fri Sep 23, 2011 3:41 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

2 cưng hãy đợi đó, chờ anh luyện xong photoshop thần chưởng là 2 đứa lên chảo trước

25bác toàn "đẹp trai" Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Fri Sep 23, 2011 9:55 pm

anna.tran

anna.tran

ahhhhhh! em sợ photoshop thần chưởng của anh wá. để em chờ xem nó lợi hại đến thế nào!!!!!geek

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next