DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG

WELCOME TO THE FORUMVI CLASSES 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG 2009-2010

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Similar topics
Statistics
Diễn Đàn hiện có 51 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: manhcuong

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 4547 in 229 subjects

You are not connected. Please login or register

bác toàn "đẹp trai"

5 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1bác toàn "đẹp trai" - Page 2 Empty bác toàn "đẹp trai" Fri Sep 16, 2011 8:45 am

anna.tran

anna.tran

First topic message reminder :

hjhj. lúc tối có việc bận tr hok lên forum đc, lúc sáng vừa lên forum mở bài mới lên đọc và trong thấy bức ảnh của bác toàn!!!!!!!!!! trùi ui 1 cảnh tượng rất hải hùng nhìn ôg ấy jống wỷ z đó, hok jống ng chút nào. tr nhìn ảnh mà cứ cười hoài hok nín đc. đúng là chỉ có ng Nhật mới có đc 1 fong cách như thế!hahaha:) affraid confused geek

cái này trong jống lão ấy nàk!==>afro haha

26bác toàn "đẹp trai" - Page 2 Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Sat Sep 24, 2011 8:03 am

tinopun

wow nhìn người ta z tủi thân wa tr ui hĩhixhixi

Mad Mad Mad Mad

27bác toàn "đẹp trai" - Page 2 Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Sat Sep 24, 2011 11:48 am

anna.tran

anna.tran

z thì rán cho bằng ng ta đi!!!!

28bác toàn "đẹp trai" - Page 2 Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Sat Sep 24, 2011 4:06 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

tui cũng tủi thân nè ! sinh năm 1992 là tủi thân hết mà

http://gackiem.com

29bác toàn "đẹp trai" - Page 2 Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Sat Sep 24, 2011 6:52 pm

tinopun

lop turong ui!sao bang duoc chu nek,khi cha ai thuong het ak.hixhix:x Mad Mad Mad

30bác toàn "đẹp trai" - Page 2 Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Sat Sep 24, 2011 11:13 pm

anna.tran

anna.tran

cái đó là fụ thuộc vào ôg chứ sao hỏi t??

31bác toàn "đẹp trai" - Page 2 Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Mon Sep 26, 2011 12:19 pm

benghichngom

benghichngom

bac Toan.taj sao ben khung lj ljch cua An,cho chu "thanks" laj bj -1 z...

32bác toàn "đẹp trai" - Page 2 Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Mon Sep 26, 2011 7:11 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

cái đó là điểm chê (dấu trừ) còn điểm khen (dấu cộng) bài hay thì sẽ được thanks giống như bác Tr được 3 điểm thanks, t lấp cái tính năng này để sau này tổng kết lại ai có nhiều điểm thanks thì tuyển làm quản trị viên, dấu + hoặc - phía bên phải màn hình

33bác toàn "đẹp trai" - Page 2 Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Mon Sep 26, 2011 8:42 pm

anna.tran

anna.tran

tui chưa jà tới mức để kêu bằng bác đâu. ng ta còn xinh gái như thế mà!!!!hjhj

34bác toàn "đẹp trai" - Page 2 Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Mon Sep 26, 2011 9:01 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

ko kêu bằng mụ là mai rồi (đừng chữu)

35bác toàn "đẹp trai" - Page 2 Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Mon Sep 26, 2011 9:04 pm

anna.tran

anna.tran

nói như z mà còn kêu là đừng chữ. ôg gan lắm rùi hãy đợi đấy lão jà kia!!!!!!

36bác toàn "đẹp trai" - Page 2 Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Tue Sep 27, 2011 10:22 am

Khách vi

Khách viếng thăm

Ủa... sao an đính kèm ảnh zô lun được vậy.

37bác toàn "đẹp trai" - Page 2 Empty Re: bác toàn "đẹp trai" Tue Sep 27, 2011 11:59 am

benghichngom

benghichngom

dinh kem anh j.vo dau...tam anh cuoj do ha...thj up vao b vjet nhu Tr chj tuj mjnh do..hom do An chj thu thoj,aj ngo duoc..de lun.hjhjhjhj...

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2