DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG

WELCOME TO THE FORUMVI CLASSES 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG 2009-2010

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Statistics
Diễn Đàn hiện có 51 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: manhcuong

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 4547 in 229 subjects

You are not connected. Please login or register

dau het r....!!!!!!!!

4 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1dau het r....!!!!!!!! Empty dau het r....!!!!!!!! Fri Sep 16, 2011 8:29 pm

benghichngom

benghichngom

ngay nao An cung mo trang 4rum de xem b r vjet b...ma k thay aj len het..k aj len 8 voj mjnh het...co khj An online den 10h30 or 11h moj out,,z ma cung k thay ban be len...hok le may bo 12h khuya...hay 1...2h sang moj len mang ha....??????????..dza man wa...Question

2dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Fri Sep 16, 2011 10:46 pm

anna.tran

anna.tran

mỗi ngày tr đều online vào khoảng từ 9 tới 10h hôm nào rảnh thì lên sớm hơn. nhưng mỗi lúc tr lên cũng hok gặp ai hết... cứ thấy bài mới là tr đọc sau đó send bài lại cho các bạn thôi. hôm nào có tâm trạng tí thì tr mới viết bài mới, lúc có tâm sự thì viết lên còn lúc nào thấy vui vui thì viết 1 cái j đó. chỉ mong đóng góp thêm bài cho 4rum. mà hình như tâm sự của tr đều là ch bùn k thì fải?hjhj các bạn thông cảm nha vì tr có rất nhìu đìu chia sẽ nhưng ch bùn nhìu hơn vui. tr có wen 1 ng bạn trên facebook trước khi thành lập 4rum này, bạn ấy nói rằng những ch k vui thì đừng nên jấu trong lòng mà hãy bày tỏ nó ra cho mọi ng biết để lòng thấy nhẹ nhàng hơn. còn ch vui thì hãy chia sẽ 1 fần cho ng khác để thấy cuộc sống này k nhàm chán. nên tr đã thật mạnh dạng bày tỏ ra nhìu đìu cả những điều mà tr chưa bao jờ nói với bất cứ 1 ai!

3dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Sat Sep 17, 2011 10:49 am

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

thông cảm đi forum mới thành lập, chưa khánh thành, cờ đỏ băng rôn, tiến hành làm cái live show, show girl quảng cáo, giới thiệu ban quản trị ( sắp tới tui sẽ tuyển quản trị viên), anh admin đẹp trai tài năng khổ nổi là chủ đã có hoa rồi (mấy em đừng buồn nha) lol! afro flower

http://gackiem.com

4dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Sat Sep 17, 2011 10:51 am

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

niềm vui lớn nhất là khi viết bài đó Tr, đổ hết tâm huyết vào đó là ok thôi, mà og buồn phải rồi dạo này anh Admin đẹp zai ít post bài quá, vì bận quá, mấy em thông cảm nha.

5dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Sat Sep 17, 2011 12:44 pm

benghichngom

benghichngom

"thay gom hok"...tu tjn thay on...ong chj "duoc" thoj,..con "dep" thj chua dat.

An la con ng rat thang thang,suy nghj j,thj n do...co nhung ch An nghj rang do se la bj mat cua mjnh,nhug An k the tu gjau cho rieng mjnh,An thjc tho lo cho ban be nge.ng ban do cua tr n dung do "nhung ch j k vuj thj nen n ra het,co the tam su,or co the 1 mjnh gao thet,co nhu z ban than moj cam thay nhe nhom"..AN thuong thj 12h30 den 1h oj online (vi 5 toj h do moj thuc.hehehehe...)..len r cung co 1 mjnh,doc b vjet cua cac ban,r tl...vuj vuj thj ngoj post 1 b tam su.hjhjhj...

6dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Sat Sep 17, 2011 1:48 pm

benghichngom

benghichngom

co 1 njckname la,kevjn dat...cho hoj la day nao z....Q.Dat.or Vo Dat z ne...

7dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 5:20 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Cái thăng súng đạn toàn Admin vừa đẹp vừa chay hả hahahaha....Tâm sự nhỏ cho nhà ngươi nge nè, lâu ngày gặp lại Admin có đi dú khí đá không mà sao già đáo để hahaha, ah xuống ct mấy cô tăng thêm mấy dề mụn cũng khá hot đấy hahaha...

8dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 5:46 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

rồi cưng cung như anh thôi ấy mà

9dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 6:05 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Kinh tởm quá, yêm tâm đi e ơi, a cưng là người biết quý trọng nhan sắc cưng ah.

10dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 6:40 pm

benghichngom

benghichngom

2 ong la con traj ma "ngua" wa ak...toj ngay kem voj phan ha....kem phan nhju vo r bua nao 2 caj mat cua 2 ong nhu "com chay" lun...hahahahah

11dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 6:40 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Hi....chào các bạn. Có thể cho mình tham gia thành viên chứ.

12dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 6:42 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Bé nghịch ngợm này ỏ đâu z, bạn dể thương quá chứ hihi.

13dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 6:44 pm

benghichngom

benghichngom

aj z...sao k tu gjoj thjeu ve mjnh dj..thanh vjen 12c3 lun ha...Thuy An ne chu aj...

14dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 6:45 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Tên là toàn có lẽ là nam sao lại là nữ vây. Monkey.hien cũng đẹp trai chứ nhỉ, 12c3 toàn dân hot không ha.

15dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 6:47 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Mình tên Mai, có người bạn giới thiệu trang web này vui nên mình đăng kí để có thêm bạn bè cho vui hjhj.

16dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 6:48 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Ah đăng ảnh awata sao thế.chỉ tui di.

17dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 6:52 pm

benghichngom

benghichngom

ukm.Maj vao "ly lich" (o tren do)..r chon "anh daj djen".r chon "browse"...no se hjen len nhung tap tjn co trong may tjnh cua Maj.r Maj mo tap tjn nao co hjnh cua Maj,v Maj mun post len thj bam chon,r "open"....xong bam "chap nhan" la dc r do

18dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 6:54 pm

benghichngom

benghichngom

guj hjnh j "nude" tj nha..hjhjhjh...da tham gja vao dien dan thj dung ngaj j nua nge,mjnh da la ban cua nhau r...dung ngaj n len nhung tam su cuaa mjnh..hjhjhjhj/...

19dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 6:56 pm

benghichngom

benghichngom

ukm.Toan la 1 ban nam.hjnh do la ban gaj cua Toan...Toan bj tuj nay "khen xau wa" nen lay hjnh ban gaj de len..hjhjhjhj...

20dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 7:02 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

thank An nha hjhj để mình tìm hihi. tí cho bạn bít mặt mình, đừng chê mình xấu là đc ùi hihi

21dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 7:04 pm

benghichngom

benghichngom

troj...ban than An co dep dau ma dj che ng khac xau..mun che ng khac thj tu ban than mjnh faj hon ng ta chu...mau mau len nha...uk..hoj nay An hoj Mai,la aj gjoj thjeu cho maj vao djen dan nay z..

22dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 7:12 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

hihi bạn monkey.hien đó hihi.

23dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 7:13 pm

anna.tran

anna.tran

chào bạn Mai cho mình hỏi tí nha! ai jới thiệu cho bạn trang 4rum của lớp mình z? mà bạn có thể jới thiệu về bạn rõ hơn cho bọn mình biết đc hok?

24dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 7:33 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Mình hả, mình sống đơn giản lắm nên mình không biết giới thiệu sao nữa hihi. Là Hiển giới thiệu cho mình, H nói mún mình làm quen với các bạn của H thông qua forum nay.

25dau het r....!!!!!!!! Empty Re: dau het r....!!!!!!!! Mon Sep 19, 2011 7:35 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Tất cả các bạn đều ở an giang hết hả.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next