DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG

WELCOME TO THE FORUMVI CLASSES 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG 2009-2010

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Statistics
Diễn Đàn hiện có 51 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: manhcuong

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 4547 in 229 subjects

You are not connected. Please login or register

Vì sao anh yêu em???

ngocthon
diemhuong
minhson_dtsp
anna.tran
benghichngom
tinopun
mrvoduyen
11 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

Go down  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 8 trang]

1Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Vì sao anh yêu em??? Sat Sep 24, 2011 4:16 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

First topic message reminder :

Hế lô all, t thấy forum có nhiều bạn trăn trở về tình yêu nên tạo cái top để chia sẽ, chúng mình đều ở tuổi tươi đẹp của tình yêu cả.
Có một lần bạn gái hỏi : "Vì sao anh yêu em?" vậy mấy cánh nam giới chúng ta trả lời thế nào đây? câu hỏi hơi quề vốn nhưng coi vậy chứ khó ăn lắm à.
Vì sao anh yêu em??? - Page 5 7489491221989839

http://gackiem.com

101Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Nov 07, 2011 2:15 pm

hoadai

hoadai

hjhj z nhe An,không nhanh z đâu Hương hehe... Embarassed

102Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Nov 07, 2011 2:45 pm

diemhuong

diemhuong

hjhj thì Ngọc zới a.Toàn cũng tranh thủ đi là zừa oy ak! nhà Toàn chỉ có mình T là con trai ah Lão Nhật chắc cũng mún có cháu lém oy ak kaka Nói nhỏ 2đứa mình nge thui Lão Toàn mà pít là ==== affraid h đấy tongue

103Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Nov 07, 2011 4:26 pm

benghichngom

benghichngom

ukm..e be duoc 6 tuan tuoj r...hoj toj dj sieu am thj chj thay 1 vat nho thoj ak,chua co hjnh dang j het...2 tuan nua se dj taj kham..hjhjjjjj..thay hp wa ak,

104Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Nov 07, 2011 7:50 pm

hoadai

hoadai

OX An chắc vui lắm!? Rolling Eyes

105Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Nov 07, 2011 8:27 pm

benghichngom

benghichngom

ukm...ox mong An co con lau lam r..toj hom wa tre lam r ma cung 1...2 dua An dj kham thaj de coj kq ntn,beby duoc bao nhju thang tuoj,hjhjhjjjj...moj co 6 tuan tuoj ak,ma jo ox lo tjnh ch dat ten cho con la j,r mua sua bot j,r mua gjuong nho? rieng cho con...tum lum het.hjhjhjjj

106Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Nov 07, 2011 9:28 pm

hoadai

hoadai

hjhj hanh phúc wa ta có thêm thành viên nhí thì An sẽ dc cưng hơn đó hj...

107Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Tue Nov 08, 2011 12:28 pm

benghichngom

benghichngom

k bjt co con r con` duoc ox kung hok nua,hay co con r lo kung con,wen me cua no moj bun,hjhjjjjjj....o nha 1 mjnh,sau nay co them be thj se thay vuj hon...

108Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Tue Nov 08, 2011 3:57 pm

anna.tran

anna.tran

uhm có thêm em bé sẽ đỡ buồn chán hơn. mà làm mẹ rùi thì cũng fải chững chạc hơn nữa...hjhj

109Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Tue Nov 08, 2011 5:13 pm

benghichngom

benghichngom

k bjt co con r co thay doj tjnh cach hok nua,hay van ly la ly lac nhu con njt day k bjt,hjhjhjhjjjj...An thjc nhj nhanh,tho ngay,dua gjon...nhu z moj k thay mjnh gia theo tg..heheheheee..

110Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Tue Nov 08, 2011 7:02 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

có baby rồi sao tết về nhậu với t đây?

111Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Tue Nov 08, 2011 7:16 pm

benghichngom

benghichngom

thj Toan nhau,An ngoj an moj` cung duoc z,cung ngoj chung ban r...hjhjjjjj...

112Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Nov 09, 2011 8:58 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

uhm tạm chấp nhận được

113Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Thu Nov 10, 2011 11:29 am

benghichngom

benghichngom

z tet ve co moj An dj nhau thj nho chuan bj nhju nhju mon an ngon nha,dac bjet la cac mon bo duong danh cho ba bau nha..hjhjhjjjj...

114Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Thu Nov 10, 2011 8:24 pm

anna.tran

anna.tran

món ăn thì ko thiếu mà hok biết an có ăn đc ko ák...hjhj

115Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Nov 11, 2011 11:29 am

benghichngom

benghichngom

ukm.may hom nay An co an uong j duoc dau,gap caj j cung so het,k them an...toan la uong sua bot k ak...oi' thj k co,nhung trong ng kho' chju lam,dau bung,r met moj...r k mun an..hjxhjxxxx....faj jo nay o VN la An co the an r,vj do an VN wen thuoc,hop khau vj cua An hon..Embarassed

116Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Nov 11, 2011 12:45 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

mấy món cho bà bổ cho bà bầu là món gì ta? ăn hải sản được ko?

117Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Nov 11, 2011 2:24 pm

hoadai

hoadai

An cố ăn vô ngọc thấy m bà bầu mấy tháng đầu bị hành giữ lắm uống sữa nhiều nhiều vô thay cho việc mình ăn không được tongue

118Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Nov 11, 2011 6:40 pm

benghichngom

benghichngom

duong nhjn la an haj san duoc r,cang nhju cang tot nua,tot cho con sau nay lam....ukm...ngay nao cung met moj,an thj k duoc bao nhju ma oi' ra caj het r.hjxhjxxxx...con mjnh ma sao k thuong mjnh j het,hanh ha mjnh mun chet z. Rolling Eyes

119Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Nov 11, 2011 7:25 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

Cool lần đầu z chứ có bầu vài lần là quen à

120Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Nov 11, 2011 9:39 pm

anna.tran

anna.tran

trùi nghe thấy gê hok có thai mà ôg kêu vài lần bộ tưởng sinh dễ dàng lắm hả. dù có ối thì an cũng fải ăn dzô để có sức khỏe

121Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sat Nov 12, 2011 9:54 am

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

ối xong ăn tiếp đơn gián mà

122Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sat Nov 12, 2011 11:12 am

anna.tran

anna.tran

thấy đơn jản nhưng có nhiều ng làm hok đc đó ôg..

123Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sat Nov 12, 2011 11:45 am

diemhuong

diemhuong

Đó chỉ là khởi đầu thui ak An cố lên yk chỉ có như thế mới biết mạmi chúng ta đã cực khổ ntn để nuôi dưỡng chúng mình lớn khôn như jơ nj nah......
hizhiz nhớ mẹ wa đi mất cũng lâu oy h chưa được zề thăm mẹ!!

124Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sat Nov 12, 2011 12:29 pm

benghichngom

benghichngom

Toan lam nhu An la heo k bang,de vaj lan lun ha...de cho nhju r tjen dau ma nuoj tuj no..moj co dua dau ma thay cuc kho lam r...an thj co chut xju,ma an cung k vo nua...an,uong nuoc no no no' cung oi' nua,hjxhjxxxx...sao ma kho' wa z k bjt...cung faj rang an chu bjt lam sao bjo.. Wink

125Vì sao anh yêu em??? - Page 5 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sat Nov 12, 2011 6:15 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

cả nhà đang lo cho a đó, ráng đi nha, tìm hiểu qua sách vở, internet cho biết thêm

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 8 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next