DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG

WELCOME TO THE FORUMVI CLASSES 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG 2009-2010

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Statistics
Diễn Đàn hiện có 51 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: manhcuong

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 4547 in 229 subjects

You are not connected. Please login or register

Vì sao anh yêu em???

ngocthon
diemhuong
minhson_dtsp
anna.tran
benghichngom
tinopun
mrvoduyen
11 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

Go down  Thông điệp [Trang 6 trong tổng số 8 trang]

1Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Vì sao anh yêu em??? Sat Sep 24, 2011 4:16 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

First topic message reminder :

Hế lô all, t thấy forum có nhiều bạn trăn trở về tình yêu nên tạo cái top để chia sẽ, chúng mình đều ở tuổi tươi đẹp của tình yêu cả.
Có một lần bạn gái hỏi : "Vì sao anh yêu em?" vậy mấy cánh nam giới chúng ta trả lời thế nào đây? câu hỏi hơi quề vốn nhưng coi vậy chứ khó ăn lắm à.
Vì sao anh yêu em??? - Page 6 7489491221989839

http://gackiem.com

126Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sat Nov 12, 2011 6:16 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

bé Heo tiếp thu nhanh nhỉ? dạo này t bận lắm nhưng vẫn thích nghe nhạc khi đi ngủ, ko có time tìm nhạc hay ai có nhạc hay up lên t down về luôn

127Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sat Nov 12, 2011 8:01 pm

diemhuong

diemhuong

Hihi zễ mà a! cũng nhờ a chỉ thui chứ e cũng đâu pit âu mai mốt còn fải học hỏi ở a nhiu mà.....

128Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sun Nov 13, 2011 12:08 pm

benghichngom

benghichngom

kam on ca nha nhju nha...jo thj thay khoe hon tj r...wa 3 thang dau la khoe r...hjhjhjjjj

129Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sun Nov 13, 2011 6:59 pm

anna.tran

anna.tran

đó chỉ là khỏe của thời kì mang thai thui. khi sinh rùi là fải cực dài cho tới khi nó đi học đc đó an àh. chuẩn bị tinh thần đi nha!!!hjhj

130Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sun Nov 13, 2011 7:34 pm

benghichngom

benghichngom

hjhjjjjj....iu cau con ngoan,con khoe la mjnh cung khoe r..pjo thj chua bjt j ve vjec nuoj con ca,nhung chac sjnh r tu tu se bjt...hjhjhjhjjj...co thu wa kho,moj bjt the nao la cuc kho...

131Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Nov 14, 2011 12:37 pm

anna.tran

anna.tran

bởi z ng ta mới nói là có con rùi mới biết đc ba mẹ mình cực khổ ntn khi sinh mình.hjhj

132Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Nov 14, 2011 1:46 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

Tr chưa có con mà rành dữ quá ta !!??

133Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Nov 14, 2011 1:52 pm

anna.tran

anna.tran

đó là do đọc sách, rùi nghe mấy ng lớn tâm sự nhiều thì tự nhiên ôg sẽ nhận ra đc những điều đó thôi. chứ hok đợi tới có con đâu...

134Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Nov 14, 2011 5:32 pm

benghichngom

benghichngom

toj ngay con An cu hanh` ha An.met moj,kho' chju mun chet duoc...an cung k duoc,ma uong cung k xong..An n voj ox.."bjt co con cuc kho nhu the nay thj e k co con dau"...ox chj bjt cuoj,r hoj An bo con hanh ha An lam ha...dj lam ve la hoj An "hnay con gaj co ngoan k,co nge loj me k z"...(vj ox An ham co duoc 1 be gaj,nen hj vong lan nay An sjnh con gaj,mo mjeng ra la con gaj...con gaj k ak.hjhjhjjj)...

135Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Nov 14, 2011 6:12 pm

anna.tran

anna.tran

uhm có bé gái sẽ đỡ hơn con trai, con trai nó wậy là bó tay lun...hjhjhj

136Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Nov 14, 2011 7:11 pm

benghichngom

benghichngom

thj ox An cung nghj z do,voj laj con traj cung dau lam,kho day lam...con gaj jt j cung jup do vjec gd tjep me...

137Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Tue Nov 15, 2011 11:02 am

anna.tran

anna.tran

nói j thì nói chứ con nào cũng là con, đứa nào thương bố mẹ thì tự động nó sẽ júp đỡ mình làm công ch thôi àh..

138Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Tue Nov 15, 2011 12:17 pm

benghichngom

benghichngom

nhung k bjt sao ma ox An thjc con gaj dzu lam...ma An thay chac lan nay la sjnh con traj r..hjhjhjjj...

139Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Tue Nov 15, 2011 1:35 pm

anna.tran

anna.tran

rán đến khoảng 4 tháng mấy là sẽ biết trai hay gái thôi àh... chứ jờ khó nói trước đc lắm..hj

140Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Tue Nov 15, 2011 1:48 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

lo chi mấy cái này, ko vừa ý đứa này thì sinh thêm đứa khác

141Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Nov 16, 2011 8:46 am

diemhuong

diemhuong

choy con ng ta mà a làm như quần áo hok = ak! a T nj đúng la.... hit nói nổi What a Face

142Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Nov 16, 2011 12:13 pm

benghichngom

benghichngom

de nhju r tjen dau lo cho tuj no an,hoc,..ben day hoc tjnh tjen hang thang,ma la bac trieu tjen mjnh k do...thang chong lam cong` caj lung cung k du nuoj ca nha nua,hjhjhjj

143Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Nov 16, 2011 1:47 pm

anna.tran

anna.tran

an nghe lời ôg toàn đi có j gửi về đây ổg nuôi cho..hjhj

144Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Nov 16, 2011 3:19 pm

benghichngom

benghichngom

troj...de con cuc kho lam chu bo..mun thj keu Ngoc de cho ong dj,tuong' Ngoc to con hon An,chac sjnh duoc nhju lua cho ong Toan lam day...An sjnh 1 dua la so r...

145Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Nov 16, 2011 7:05 pm

anna.tran

anna.tran

chết ôg chưa cho chừa cái tật xúi ng khác...kakaka

146Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sun Nov 20, 2011 9:45 pm

nhox.mobile69

...vì sao a lại ju e..có lẽ là câu hỏi thường được nghe nhất và cũng là tình trạng chung của nhũng chàng traj đang được ju thì phải....một câu hỏi có thể được đặt ra mọi lúc mọi nơi,với mọi cung bậc tình cảm khác nhau.Đó có thể là một câu hỏi âu yếm,mặn nồng được hỏi pên tai người ju cũng có thể là câu hỏi vu vơ bình thường hỏi để có hỏi z thuj...nhưng cũng cố tìm một lý do thât đáng yêu để trả lời..^_^ ..Tại vì e thật trẻ trung zà xjnh đẹp-vì e giỏi giang thành đạt-vì e đáng yêu-cứ tìm mãi zà có thật nhìu lý do........,nhưng chỉ có một lý do có vẻ được e chấp nhận hơn,đó là vì-E Iu A Nhiều Nhất..bởi vì e đủ tự tin để khẳng định vào đìu đó!.Thế tại sao những chàng trai như chúng ta lại không hỏi nàng và tự hòi cả mình-Vì Sao E Lại Yêu A-nhỉ?có lẻ chỉ đơn giản là tại vì a pjx e luôn ju a,zà a tin ở đìu đó.khj đã tjn thì không nhất thiết phải hỏi..lý do lớn nhất vẫn là-Tin-tin người minh ju-Tin-người mjnh đã chọn thì h0k phải hối hận..zề những j mình đã chọn!!!!Câu trả lời cuối cùng zẩn là@_@...Vì E Iu A Nhiều Nhất..@_^

147Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sun Nov 20, 2011 11:21 pm

anna.tran

anna.tran

tin và thật sự tin là 2 cung bậc khác nhau. chỉ tin thôi thì vẫn còn 1 chỗ cho những cám dỗ bên ngoài len lõi vào...còn thật sự tin thì đã trao trọn con tim cho đối fương ko j có thể lay chuyển đc...

148Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Nov 21, 2011 7:58 am

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

câu này hay, t hiểu nhưng t ko diễn tả bằng lời đc, giờ phân biệt đc rồi

149Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Nov 21, 2011 9:49 am

nhox.mobile69

"Vì Sao A ju E"có lẽ là tình trạng chung của những chàng trai đang được iu thì phải...một câu hỏi được đặc ra mọi lúc, mọi nơi,với nhũng cung bậc tình ju khác nhau.Đó có thể là câu hỏi âu yếm mặn nồng được hỏi pên tay người iu,củng có thể là câu hỏi vu vơ bình thường hỏi để có hỏi z thui.Nhưng cũng phải cố tìm ra một câu trả lời thật đáng yêu...đó là vì"e trẻ trung xjnh đẹp",vì "e giỏi giang thành đạt",vì"e là người đang ju",cố tìm mãi zà có thật nhiều lý do để a ju e.......nhưng có lẻ chỉ có môt lý do duy nhất được e chấp nhận hơn là vì"e ju a nhiều nhất"bởi e có thể khẳng định và tự tin vào điều đó nhất...thế tại sao những chàng trai như chúng mình không hỏi lại nàng"vì sao e lại ju a"nhĩ!có lẽ chỉ đơn giản là vì a pjx e luôn ju a,a tjn ở điều đó.Và khj đã tin thì không nhất thiết phải hỏi....nhưng điều đáng quan tâm nhất là"TIN"tin người mình ju,tin người mình đã chọn,tin vào tình cảm của nhau thì không phải hối hận cho những j mình đã chọn...!Zà.. "Vì Sao A Ju E" là vì"E Ju A Nhiều Nhất"!!!^_^

150Vì sao anh yêu em??? - Page 6 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Nov 21, 2011 10:00 am

nhox.mobile69

....chuyện tình MâyvàNúi!!!@_^

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 6 trong tổng số 8 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next