DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG

WELCOME TO THE FORUMVI CLASSES 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG 2009-2010

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Statistics
Diễn Đàn hiện có 51 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: manhcuong

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 4547 in 229 subjects

You are not connected. Please login or register

Vì sao anh yêu em???

ngocthon
diemhuong
minhson_dtsp
anna.tran
benghichngom
tinopun
mrvoduyen
11 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 8 trang]

1Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Vì sao anh yêu em??? Sat Sep 24, 2011 4:16 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

First topic message reminder :

Hế lô all, t thấy forum có nhiều bạn trăn trở về tình yêu nên tạo cái top để chia sẽ, chúng mình đều ở tuổi tươi đẹp của tình yêu cả.
Có một lần bạn gái hỏi : "Vì sao anh yêu em?" vậy mấy cánh nam giới chúng ta trả lời thế nào đây? câu hỏi hơi quề vốn nhưng coi vậy chứ khó ăn lắm à.
Vì sao anh yêu em??? - Page 2 7489491221989839

http://gackiem.com

26Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Sep 28, 2011 5:51 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Thì cũng do cuộc sông hiện tại ảnh hưởng phần nào đến với H thôi, thời buổi bây giờ ai mà không muốn kiếm nhiều tiền chứ A hjhjhj. Um chỉ cần vui vẻ, hp, hòa đồng với nhau, hiểu nhau thì dược rùi hjhj và luôn cảm nhận dược sự quan trọng cần thiết nữa kia của mình

27Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Sep 28, 2011 5:55 pm

anna.tran

anna.tran

nhưng chỉ ở 1 số ít thôi. còn đa số là tới đâu thì tính tới đó chứ lo xa chi cho mệt cái đầu!!!

28Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Sep 28, 2011 6:08 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Chờ cho nước đến chân rồi mới nhảy như thế nguy lắm, giờ mình cũng đâu còn bé nữa, đủ để nhận thức rồi, đúng ra ở độ tuổi mình là có thể kinh doanh mua bán gì đó, đại khái là có thể đào ra tiền

29Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Thu Sep 29, 2011 12:01 pm

anna.tran

anna.tran

đúng là ở độ tuổi này thì 1 số ng đã đào ra tiền rùi còn tụi mình thì "đào mỏ" ôg bà già.hjhjhj

30Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Thu Sep 29, 2011 1:03 pm

benghichngom

benghichngom

nhu An pjo co the dao ra tjen r doa..hjhjhj...ma k can faj lam vjec j ca..suot ngay o nha an,ngu,choj game,..1 ngay chj nau co 1 bua kom chju v doj chong ve an...1 thang luong quan bjnh cua An la 10 trieu (co khj nhju hon 1 tj)..hjhjhjj...con hon la "ba chu" cua chong An nua..nhu z cung k tot..An mun mjnh tu dj lam co,tu kjem tjen,nhu z k faj le thuoc vao chong..hey....nhung tjec la pjo van chua duoc,,vj chong An k mun An cuc kho...co dj lam moj bjt duoc dong tjen co gja tri den muc nao...tu nhjn co tjen xaj nhu z khjen An lang fj,..moj lan ve VN (tg khoang gan 1 thang ak)...faj ton rat nhju tjen,nao la cho 3 me,nao la mua do dung trong nha,an uong...ton tu 20trieu tro len...cho nen mun ve VN faj co nhju tjen moj dam ve..hjxhxjxxx...tet thj faj lj xj cho may dua e,chau...con chau dong nhu kjen z..tjen lj xj lo cung met..lam ng lon that la kho,k duoc nhan tjen lj xj ma con faj lj xj cho ng khac...dau long wa...Rolling Eyes

31Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Thu Sep 29, 2011 3:27 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

hihih thì phải vậy chứ sao hahahah. Ai biểu thích làm người lớn làm chi hjhjhj....

32Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Sep 30, 2011 9:13 am

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

thế rốt cuộc câu trả lời là gì đây? bình chọn đi

33Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Sep 30, 2011 10:47 am

Khách vi

Khách viếng thăm

dis......như thế đó gà...........

34Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Sep 30, 2011 10:49 am

Khách vi

Khách viếng thăm

Hiiii.......chúng ta vẫn đang đào tiền đấy chứ hjhjhj, nhưng đào tiền của gia đình hahahahahah.......

35Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Sep 30, 2011 1:00 pm

anna.tran

anna.tran

ôg đòi hỏi cao wá làm sao có câu tl thỏa đáng đc chỉ cần đơn giản là "tại anh yêu" z thôi nói nhìu chán chứ có mang lại ích lợi j đâu!!!

36Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Sep 30, 2011 1:17 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

mày về mày hỏi cô ấy sống để là gì, rồi dụa vào câu trả lời của cô ấy mày trả lời câu đó. có thế cũng không ngĩ ra,........vậy mà đò cua mấy chục cô sao được, học hỏi thêm đi cưng ơi.............

37Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Sep 30, 2011 3:05 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

cưng cua được ai chưa mà lên giộng dạy anh hả? hỏi kiểu đó ế thục đầu!

38Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Sep 30, 2011 3:43 pm

benghichngom

benghichngom

iu k faj n,vj n chua han da iu...iu k co cau tl..faj dung traj tjm de cam nhan..

39Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Sep 30, 2011 3:55 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Con bé siêu quậy này nói đúng đó hahahah, phải từ từ cảm nhận cái hương vị của nó, như đang nhâm nhi thưởng thức 1 cái gì đó gọi là nghệ thuất ấy hahahah.............wip chưa hjhjhj.

40Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Sep 30, 2011 7:07 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

[đủ thứ lý do lý trấu để ngăn mình yêu thương, vì sợ phải đau lòng, sợ ngày nào đó sẽ bị bỏ rơi] là đàn ông con trai thì phải sợ đau lòng, sợ ngày nào đó sẽ bị bỏ rơi sao. nếu sợ người khác đau lòng thì để 1 người chờ đợi trong sự ghen tuông còn đau hơn nữa.

41Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Sep 30, 2011 7:46 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Mình hỏi các bạn nữ chứ lòng ghen có tính cách vừa công bằng vừa hợp lý bởi lẽ nó nhằm gìn giữ cho cái thuộc về ta hoặc cái mà ta tin là của mình phải không.

42Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Sep 30, 2011 8:25 pm

benghichngom

benghichngom

nhung co nhung~ caj no k faj la cua mjnh thj co tjm moj cach,moj thu doan thj no cung k thuoc ve mjnh...tjnh iu la faj tu nhjn,faj den bat ngo,v k mjen cuong...ca 2 faj hjeu nhau,tjn tuong lan nhau thj moj co 1 tjnh iu dep..

43Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Sep 30, 2011 8:34 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Còn nếu là của mình thì có từ chối hay chối bỏ gì thì vẫn là của mình phải không bạn

44Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Sep 30, 2011 8:40 pm

benghichngom

benghichngom

dung z...trong tjnh iu k the co tjnh jch kj duoc,,nhu z se lam doj fuong so ban v xa lanh ban...nhung thu thuoc ve cua mjnh thj k can tranh gjanh thj cung maj la cua mjnh...hjhhjjhj..

45Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Sep 30, 2011 8:41 pm

anna.tran

anna.tran

đúng rùi của mình dù có đem wăng sọt rác nó vẫn tự mò về còn hok fải của mình có đem jấu vào két sắt thì cũng hok cánh mà bay thôi. Nên khi yêu thì nên thực tế tí chứ đừng làm mấy trò trẻ con rùi hỏi mấy câu hỏi như bác toàn. IQ cao tới mấy cũng pó tay!!!

46Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Sep 30, 2011 9:03 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Um cảm ơn các bạn nha,...........Còn bạn toàn thì mình thấy có vẽ như bạn ấy cố tình đua ra câu hỏi như thế để các bạn có chủ đề mà 8 với Toàn, hay cố tình hỏi các bạn vậy thôi, chứ nếu bạn gái của Toàn mà hỏi câu đó thì Toàn có dư sức để trả lời khi mà Toàn lại là 1 tay viết văn tài như thế(trang có đề cập đến tài viết văn của Toàn lúc trước) hjhjhj......Bạn không dể qua mặc được bọn nữ tụi này đâu hjhjhj

47Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Sep 30, 2011 9:06 pm

benghichngom

benghichngom

ong Toan hjen,that tha lam,,,chac ng iu cua ong k nghj ngo v hoj cau hoj vu vo do dau...

48Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Sep 30, 2011 9:15 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Biêt đau bạn gái của toàn thích sự lãng mạn sao hjhjhj, có thể bạn gái toàn hỏi những câu hỏi mang đầy cảm xúc như thế để mang tình cảm thêm ấm áp hơn rồi sao hjhj, mình muốn hỏi những câu hỏi như thế cũng không được hjhjhj.....

49Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Sep 30, 2011 10:25 pm

minhson_dtsp

minhson_dtsp

bắt thang lên hỏi ông trời...í ..à... Laughing

50Vì sao anh yêu em??? - Page 2 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sat Oct 01, 2011 1:29 pm

anna.tran

anna.tran

nói j chứ nói đến ch lí luận lí sự thì cái lão toàn là số 2 hok ai dám jành số 1 đâu. Nhớ lúc còn đi học ổg nói ch cứ như là mấy lão jà z, nghe mà nhức đầu lun!!!!!Smile

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 8 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next