DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG

WELCOME TO THE FORUMVI CLASSES 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG 2009-2010

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Statistics
Diễn Đàn hiện có 51 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: manhcuong

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 4547 in 229 subjects

You are not connected. Please login or register

Vì sao anh yêu em???

ngocthon
diemhuong
minhson_dtsp
anna.tran
benghichngom
tinopun
mrvoduyen
11 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 8 trang]

1Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Vì sao anh yêu em??? Sat Sep 24, 2011 4:16 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

First topic message reminder :

Hế lô all, t thấy forum có nhiều bạn trăn trở về tình yêu nên tạo cái top để chia sẽ, chúng mình đều ở tuổi tươi đẹp của tình yêu cả.
Có một lần bạn gái hỏi : "Vì sao anh yêu em?" vậy mấy cánh nam giới chúng ta trả lời thế nào đây? câu hỏi hơi quề vốn nhưng coi vậy chứ khó ăn lắm à.
Vì sao anh yêu em??? - Page 4 7489491221989839

http://gackiem.com

76Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Oct 21, 2011 12:07 pm

benghichngom

benghichngom

uk.ep duoc r do..co caj njck ma cung nhap saj..vo dung..

77Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Thu Nov 03, 2011 8:10 pm

mrtintac007

mrtintac007

Lần đầu tiên tham gia diễn đàn lại gặp ngay câu hỏi rất dễ thương của Admin. Duy xin tham gia để cho náo nhiệt nhé Razz Razz Razz
Thường thì những chàng trai chúng ta gặp câu hỏi này rất có ý đồ của các bạn nữ " vì sao a yêu e " . Tình yêu không thể nào nói bằng lời mà người con gái muốn người con trai thể hiện nó bằng những hành động cụ thể mà người con trai có thể mạng lại cảm giác ấm áp cho người con gái chứ không phải là những lời nói ngọt ngào. VD: A thik e vì e là người con gái màng lại cho a niền vui và cảm giác ấm áp khi ở bên cạnh e những u buồn của a không con nữa a không xem trọng vẻ đẹp bên ngoài a chỉ thích vẻ đẹp ở tâm hồn của e, thích nhất là những lúc e cười tính cách ngây thơ luôn khiến cho a vui khi ở bên cạnh e v..vvv. Hjhjhj nói vậy thôi chứ Duy nghĩ những cô gái mà hỏi như vậy là họ đã có chút chút gì đó với mình rùi , các bạn trai hãy tự tinh thể hiện tình yêu của mình nhé. Đều quan trọng là hãy thật tình và đừng bao giờ lừa dối họ nhé ."Các bác đã bể sẽ không bao giờ vá lại được như xưa". Chúc tất cả các bạn có một ngày vui vẻ và chúc tất cả các bạn đang yêu có một tình yêu lãng mạng và hạng phúc Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed

78Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Nov 04, 2011 12:02 pm

benghichngom

benghichngom

woa...thanh vjen moj nay that tam ly v tjnh cam...ban gjoj thjeu mjnh ten Duy,co faj la Phu Duy k,..la thanh vjen cua 12C3...

79Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Nov 04, 2011 12:08 pm

anna.tran

anna.tran

ko fải là Duy của lớp mình đâu, u đó ở Lai Vung ák.

80Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Nov 04, 2011 12:43 pm

benghichngom

benghichngom

troj...sao bjt 4rum cua lop mjnh nua...z ma tuong la Phu Duy k ak...taj ban do co caj ten Duy..hjhjhjjj...mjnh bj nham..sorry

81Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Nov 04, 2011 2:19 pm

mrtintac007

mrtintac007

- Duy đây là ma mới tên thật là Nguyễn Ngọc Duy các bạn cứ gọi mình là Ngọc Duy rất vui được làm wen với các bạn
- Mình đến từ Đông Tháp Lai Vung học chung lớp với Admin
- Tuy nhỏ bé nhưng rất nhiều chuyện đã nổi danh vào năm 13t được gian hồ thường gọi là " Bà Tám Cô Đơn ". Very Happy Very Happy Very Happy

Vì sao anh yêu em??? - Page 4 ?n89q4ekqlkv46eo
Ảnh minh họa

82Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Nov 04, 2011 3:37 pm

anna.tran

anna.tran

àh thì ra là bạn của lão Toàn.. rất vui mừng chào đón bạn[mà kêu là bạn hay anh ta?] ja nhập vào ngôi nhà này... có dịp dắt tụi nì về lai vung ăn quýt nhá..hjhj

83Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Nov 04, 2011 3:40 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

bất công quá sao og ko kêu t bằng a hả?

http://gackiem.com

84Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Nov 04, 2011 4:23 pm

benghichngom

benghichngom

we An o An Gjang,gan we ban do...An thjc an nem Laj Vung lam,vua ngon laj vua thom....ua?...ma sao may ban goj Duy la "ba 8 co don"..bjet danh nay nge hay lam...uk,hom nao post avata cua mjnh len cho tuj nay bjt mat lun nha..hjhjhjj

85Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Nov 04, 2011 4:25 pm

benghichngom

benghichngom

khj nao Toan lon hon tuj nay 1t dj,r tuj nay keu bang a..xi''' bang tuoj ma doj lam a tuj nay...Cool

86Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Nov 04, 2011 6:51 pm

mrtintac007

mrtintac007

Nem Lai Vung Nem Lai vung sẵn sàng chào đón các bạn. Tại nhiều chuyện quá nên giang hồ goi vậy chứ Duy đây hiền lắm.Các bạn gọi là Duy đi nhe gọi vậy cho gần gủi tí ah Razz Very Happy

87Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Nov 04, 2011 8:44 pm

hoadai

hoadai

hey! cái ông duy này sao mà bất công quá sao co bao giờ chào đón tui với Toàn ăn nem lai vung đâu thiệt là bất công wa đi mà hixhix.... mấy bạn cẩn thận với mem mới này nha nguy hiểm lắm kaka Razz

88Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Fri Nov 04, 2011 10:58 pm

mrtintac007

mrtintac007

Trời chưa gì ban Yến Ngọc đã giới thiệu cảnh báo ấn tượng vậy.Thật là không mai mắn vì nhà Duy không ở gần lo nem nên không tặng hai ban chiếc nen tình yêu được, nhưng hai bạn đừng buồn mình sẽ tặng 2 bạn 1 chiếc dép tình nhân nhe heheheh.

89Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sat Nov 05, 2011 1:21 pm

benghichngom

benghichngom

baj vjet do cua ong Toan do,ong lay avata cua vo ong de len do...vo ong jt len 4rum cua lop An lam,co len thj chj xem baj vjet thoj ak....ukm...luc truoc An co dj choj o tp ve,co ge' ngang lo` nem,co mua ve,an ngon wa troj lun,chj co lan do ak,toj jo van chua duoc ge' lan 2 de mua ve an...moj lan dj tp ve toan la dj duong khac...tiec mun chet...Embarassed

90Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sat Nov 05, 2011 3:10 pm

anna.tran

anna.tran

An bị lộn rùi bài đó của Ngọc đó chứ lão toàn hok viết với giọng z đâu...có dịp nhất định phải đi lai vung ăn quýt với ăn nem mới đc.

91Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sat Nov 05, 2011 3:54 pm

hoadai

hoadai

An lộn thiệt uj Ngọc mà

92Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sat Nov 05, 2011 6:13 pm

benghichngom

benghichngom

z ak,xl Ngoc nha,taj thay fong cach n ch cua Ngoc gjong Toan wa...uk ma An wen,Ngoc voj Duy la ban ma,nen n ch nhu z cung dung...moj bua thay Ngoc n ch voj bon nay khep nep lam.hjhjhjjj...tuong dau ong Toan k ak...

93Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sat Nov 05, 2011 8:43 pm

hoadai

hoadai

hjhj tại học chung lớp cả năm trời uj nên nói chuyện z đó với lại cũng bị lây nhiễm bởi lão Toàn một tí hj mà nghe nói An có tin vui z sao uj đã có thiệt chưa chừng nào có thì nói nhe cho ngọc chia vui voi nha Very Happy

94Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sat Nov 05, 2011 9:57 pm

mrtintac007

mrtintac007

Ngọc ơ phải bị lây nhiễm không đó hay " Đồng vợ đồng chồng tác cái mương cũng cạn " suy nghĩ .................... Idea

95Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sun Nov 06, 2011 10:15 am

anna.tran

anna.tran

tr nghĩ là đồng vợ đồng chồng ák...hjhj Razz

96Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sun Nov 06, 2011 12:16 pm

benghichngom

benghichngom

ukm,An wen dj la Ngoc voj Duy la ban,hjhhjhjjj...cach n ch y nhu lao Toan z,dung la "dong vo dong chong tat caj ham cung can"..hjhjhjjj..

97Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sun Nov 06, 2011 12:18 pm

benghichngom

benghichngom

ukm.cam on Ngoc nhju nha...kq jo nay la..."An da co beby r"...nhung chua bjt labao lau r,vj sang nay ox van dj lam,nen toj ve An moj dj kham thaj..hjhhjjhjjj..thay vuj vuj lam sao ay..Very Happy

98Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sun Nov 06, 2011 8:13 pm

hoadai

hoadai

hjhj chúc mừng nha Toàn làm ba nuôi z ngọc làm gì ta hehe...

99Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Nov 07, 2011 8:32 am

diemhuong

diemhuong

Hihi h pit a.Toan chỉ mún làm baba thật sự thui ak 2ng cũng nhanh cưới yk đi để còn có papi như nhỏ An nửa chứ...........

100Vì sao anh yêu em??? - Page 4 Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Nov 07, 2011 10:58 am

benghichngom

benghichngom

neu Ngoc thjc thj cu lam me nuoj cua no gjong nhu may ban kja z do...jhhjhjhjjjj

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 8 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next