DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG

WELCOME TO THE FORUMVI CLASSES 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG 2009-2010

You are not connected. Please login or register

Yêu thật lòng được gì không??

tinopun
mrvoduyen
benghichngom
anna.tran
diemhuong
9 posters

Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 3 trang]

1Yêu thật lòng được gì không?? Empty Yêu thật lòng được gì không?? Thu Oct 27, 2011 12:27 pm

diemhuong

diemhuong

Bụi thời gian không xóa di vãng
Hương tình buồn còn lãng vãn nơi đây
Tay nâng niu từng kỉ niệm thương vây
Nghìn nổi nhớ vương đầy trong ánh mắt

Đêm mưa rơi cõi lòng buồn se thắt
Dưới ánh đèn hiu hắt nhạt mờ sương
Hồn ưu tư khắc khoải suốt canh trường
Niềm trăng trở kéo dài trong thanh vắng

Nhịp thời gian là chuổi ngày cay đắng
Ngắn lệ tràn nhỏ lắng xuống hồn đau
Khẽ gọi thầm.... người giờ ở nơi đâu?
Lòng thương nhớ đêm ôm sầu diệu vợi

Giọt mưa rơi ngỡ thầm người yêu tới
Nổi nhớ nào cứ quanh quẩn trong tim
Dấu yêu ơi sao ta mãi kiếm tìm
Mà hạnh phúc cứ xa tầm tay với ./.

=> Hôm qua tình cờ có 1ngừơi bạn hỏi H ntn" yêu thật lòng để rùi được gì hả H "? Các bạn ui giúp mình zới cyclops Razz

anna.tran

anna.tran

2 mọi ng tr có tg rảnh rùi đây, lên mạng 1 tí để xem mọi ng thế nào.!! gặp câu hỏi hơi khó tl của H vì lí tưởng về tình yêu ở mỗi ng là khác nhau và dĩ nhiên quan niệm về hạnh phúc cũng khác nhau, ko ai jống ai hết. theo tr thì yêu thật lòng để tìm kím cho mình 1 hp thật sự.hjhj

benghichngom

benghichngom

cau nay kho wa nhj?...n thjt do jo An chua iu aj that long ca,vj tat ca deu gjan doj,iu that long chj khjen mjnh dau kho...luc truoc con be' nen chua bjt j la iu,n that tjnh cam do chj co the la thuong,or men nhau...chu chua han la iu..tjnh iu rat fuc tap..cho nen dung iu som la tot nhat..

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

tình yêu làm ta đau khổ, để tết này mr.toan sẽ hát tặng các bạn bày "Tình Ơi Xin Ngủ Yên" cho đở buồn nha

http://gackiem.com

diemhuong

diemhuong

Um H thì nghĩ #... Yêu là cho đi tất cả!! Khi H yêu H sẽ yêu = cả trái tim H tin rằng sự chân thành sẽ chinh phục đựợc tất cả....

benghichngom

benghichngom

nhung doj voj tjnh iu k chan thanh thj cho dj tat ca co loj j cho ban than k...nong noj wa sau nay se hoj han...pjo kho tjm duoc 1 tjnh iu that su lam...rat kho'...

tinopun

ak that long de doi lai su chan thanh,do voi nhung ban dang yeu nha,chanh nghi la vay,con bay gio chuyen do voi chanh qua hy huu ak...hihih

diemhuong

diemhuong

Nói như nhỏ An thì chắc hok còn ai yêu thật lòng nửa oy!! Hp là khi đc yêu mà..........

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

yêu thật lòng nghĩa là làm theo những gì mách bảo của trái tim

10Yêu thật lòng được gì không?? Empty Re: Yêu thật lòng được gì không?? Sat Oct 29, 2011 11:03 am

anna.tran

anna.tran

bác toàn nói đúng đó khi yêu thì cứ làm những j con tim mình mách bảo, fải chân thành với tình yêu. Có như thế thì mới làm cho đối fương nhớ mãi về mình cho dù 2 ng có chia tay. Ng ta nói niềm hp thật sự của ng đang yêu là đc nhìn thấy ng mình yêu đc hp, dù bên cạnh ng đó có fải là mình hay ko. Mà bác toàn hứa thì tết fải làm đó nha, hok hát là die àk...

11Yêu thật lòng được gì không?? Empty Re: Yêu thật lòng được gì không?? Sat Oct 29, 2011 12:16 pm

benghichngom

benghichngom

An chj n doj voj tjnh iu k chan that kja...ma lua tuoj 18,19 van con be lam doj voj ch iu duong...suy nghj van chua duoc thong suot cho lam..iu se khjen con ng thay hp doj voj tjnh iu chan thanh,va se dau kho doj voj nhung moj tjnh gja doj...Rolling Eyes

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

phụ nữ mà, làm cho nó ghét xong rồi làm cho nó thương thì coi như mình tự cầm tù mình luôn

anna.tran

anna.tran

có đc ng fụ nữ thương mình là điều hp chứ cầm tù cái nổi j ôg. Nói như ôg chắc hok ai dám yêu wá.

14Yêu thật lòng được gì không?? Empty Re: Yêu thật lòng được gì không?? Sun Oct 30, 2011 11:29 am

diemhuong

diemhuong

Um thấy zậy thui ak chứ lân lộn zới cuộc sống gần 2năm zời oy chứ có it ổi gì đâu còn j nói ngắn thì cũng hok ngắn mà nói dài cũng hok gọi là dài những cũng đủ để ta trải nghiệm cs nj ntn zà trưởng thành hơn mà..

anna.tran

anna.tran

uhm có sống tự lập thì mới làm con ng ta trưởng thành hơn, biết trân trọng hơn tình cảm mà gđ dành cho mình.

ngocthon

ngocthon

hihi wa NHIU TRIET LI .T DOIC XONG KAM THAY T K CO J DE tham ja y kien lun ak .t thay ai n 'cung dung het ak:D

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

tự lập gì đâu? còn ăn bám ba mẹ mà

anna.tran

anna.tran

ăn bám về tài chính còn mọi ch khác là fải tự mình jải quyết chứ có nhờ 3 mẹ đc đâu.

mrtintac007

mrtintac007

Yêu thật lòng được gì đây và không thật lòng được gì đây. Hầu hết trong chuyện tình cảm các bạn nam hay nữ đều có những nổi lo âu chung đó là không biết người đó có thương mình thật lòng hay không hay chỉ đùa với mình cho vui mà thôi.Tình yêu rất kỳ diệu nó mang lai cho con người nhiều cảm xúc và không ít nước mắt .Bạn có bao giời có cảm giác bị người khác lừa dối trong tình cảm chưa điều đó rất rất đau khổ và ngược lại thì sao đều đó rất khó nói được.Tình yêu không thể nào đem ra để đùa vì thế bạn phải trả một cái giá rất đắc cho những trò đùa của mình.Hãy cố gắng trăng trọng nó một thứ tình cảm mà bạn cho rằng là thiêng liêng nhất " Tình yêu không khó chỉ sợ người ngại nó mà không dàm yêu " .Mỗi người đều có suy nghĩ và quan niệm về tình yêu khác nhau cũng như cảm nhận khác nhau. Tuy nói chung chung như vậy cũng tuy bạn cảm nhận và hãy cố gắng yêu bằng cả trái tim của mình đừng bao giời yêu bằng đôi mắt hay đôi tai của mình nhé mà hãy cảm nhận nó bằng tất cả trái tim.Hạnh phúc hay đầy nước mặt là do bạn chọn đừng nóng vội trong tinh yêu nhé !

diemhuong

diemhuong

Từ lux H đặt ra câu hỏi nj tới giờ hình như đây là câu trả lời hay nhất zà triết lý nhất thì fải đấy.

benghichngom

benghichngom

ban la con traj ma sao triet ly ge gom wa z...chac ban la 1 ng day ban ljnh v song nang tjnh cam day,hjhjhjhjj..

benghichngom

benghichngom

tuj nay cung co cau tl rat good chu bo...thay traj moi,traj dep caj khen khen hay..

diemhuong

diemhuong

Đúng là chỉ có An mới hiểu h thui hjhj Mà nói gì thì nói nha An cũng đừng làm wa pạn mới sợ chạy mất dép bây giờ. Có gì tối nay2đứa mình nói nhỏ nhau nge thui hjhj

benghichngom

benghichngom

mjnh la ban be ma...sao laj hjeu tjnh cua H chu...thong bao truoc cho ban be moj bjt,de thoj sau nay lanh~ lay hau wa kho luong..hjchjcccc...mjnh la ng tot ma..

25Yêu thật lòng được gì không?? Empty Re: Yêu thật lòng được gì không?? Fri Nov 04, 2011 11:37 pm

mrtintac007

mrtintac007

Các bạn ơi từ này đã có Tam Duy tham gia cùng các bạn nếu ai có thắc mất về tình cảm hay có những câu hỏi về tình yêu tình duyên lặng đặng lao đao, nữa đêm thao thức mong chờ,ngày quên ngủ đêm quên ăn để nhớ một người hãy đưa ra câu hỏi trong lòng mình để mọi người sẽ giúp bạn vui hơn nhé Laughing

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next