DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG

WELCOME TO THE FORUMVI CLASSES 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG 2009-2010

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Statistics
Diễn Đàn hiện có 51 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: manhcuong

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 4547 in 229 subjects

You are not connected. Please login or register

Vì sao anh yêu em???

ngocthon
diemhuong
minhson_dtsp
anna.tran
benghichngom
tinopun
mrvoduyen
11 posters

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 8 trang]

1Vì sao anh yêu em??? Empty Vì sao anh yêu em??? Sat Sep 24, 2011 4:16 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

Hế lô all, t thấy forum có nhiều bạn trăn trở về tình yêu nên tạo cái top để chia sẽ, chúng mình đều ở tuổi tươi đẹp của tình yêu cả.
Có một lần bạn gái hỏi : "Vì sao anh yêu em?" vậy mấy cánh nam giới chúng ta trả lời thế nào đây? câu hỏi hơi quề vốn nhưng coi vậy chứ khó ăn lắm à.
Vì sao anh yêu em??? 7489491221989839

http://gackiem.com

2Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sat Sep 24, 2011 6:48 pm

tinopun

minh co the tra loi la vi trai tim a can e duoc ko vay bac t,nhung the so nguoi kia noi minh noi doc dung ko?vay phai tra loi nhu the nao ha

3Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sat Sep 24, 2011 8:43 pm

benghichngom

benghichngom

vj iu e cung nhu iu me a day ma...hahahhaa...may bac hjeu hok...Laughing

4Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sat Sep 24, 2011 11:03 pm

anna.tran

anna.tran

tại sao khi iu em lại như iu ma em? hok hiểu nha!!! tr nghĩ mấy u nam chỉ cần lấy hành động ra mà chứng minh cho bạn gái mình hiểu là ok rùi!! chứ nói nhìu mà hok làm đc bao nhiu là mất điểm ák.

5Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sun Sep 25, 2011 11:00 am

benghichngom

benghichngom

chac may nam hjeu ma...!!!!!!,..An chj n dua thoj...dung la trong tjnh iu,mun chung to cho ng ay bjt mjnh iu ng ay nhju lam thj faj hanh dong,faj sd hanh dong de chung mjnh,trong tjnh iu k nen dung loj n,vj khj iu,cang hua nhju thj cang that hua nhju,..

6Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sun Sep 25, 2011 3:54 pm

tinopun

co that la hanh dong moi duoc ko,ma duoc gan nhau dau ma hanh dong ha lop truong:D Very Happy

7Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sun Sep 25, 2011 6:38 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

cụ thể là câu trả lời như thế nào để, baby nó cảm động đây, chỉ cần trả lời thôi

8Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sun Sep 25, 2011 8:15 pm

anna.tran

anna.tran

chả lẽ chánh hok gần ng đó là hok hành động đc sao?

tr nghĩ câu trả lời nên là tại tim anh bảo z là ok lắm rùi...!!hjhjhj

9Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Sun Sep 25, 2011 8:23 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

uhm, nhưng dùng lời nói mới hay chứ, đâu phải lúc hoàn cảnh cung cho phép

10Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Sep 26, 2011 12:03 pm

anna.tran

anna.tran

câu đó mà hok đc nữa là hơi fức tạp nha! level của tr tới đó thôi pó tay rùi!!!!Question Exclamation

11Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Sep 26, 2011 12:13 pm

benghichngom

benghichngom

"vj traj tjm a thuoc ve e"...r hot baj "traj tjm a thuoc ve e"..(cua Lam Vu)...ng con gaj ma nge duoc la cam dong chet lun..hjhjhjhj...baj hat do hay v rat y nghja...uoc j mjnh duoc ng iu hat tang baj nay nhj?.....Razz

12Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Mon Sep 26, 2011 7:17 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

còn ai có câu trả lời hay hơn không?

13Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Tue Sep 27, 2011 9:10 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

[khi bạn yêu ai đừng viết tên người ấy lên trái tim bạn, mà hãy viết tên người ấy lên vòng tròn, bởi vì tình yêu không biết bắt đầu khi nào và bao giờ sẽ kết thúc] câu này được chưa.

14Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Tue Sep 27, 2011 9:35 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Anh yêu em: vì cái cách chúng ta kết thúc sau mỗi câu nói.
bởi cách em nhìn anh thật là ấm áp.
bởi vẻ đẹp trong đôi mắt em.
vì anh biết em sẽ không bao giờ rời xa anh.
bởi một sự thật rằng anh sẽ không bao giờ quên được em.
vì anh biết em sẽ luôn ở đó khi anh cần.
vì em chính là tâm hồn của anh.
vì em đã mang đến cho anh bao điều thú vị của cuộc sống.
vì em đã tạo cho anh một cuộc sống tươi đẹp mà không có lòng ghen tị.

Cái này mà mày không Ok nữa là t potay ngen.

15Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Tue Sep 27, 2011 10:13 pm

anna.tran

anna.tran

văn chương wá! hok fải con trai nào cũng nói đc những lời có cánh như z đâu...

16Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Sep 28, 2011 10:26 am

Khách vi

Khách viếng thăm

Chọc gẹo thằng toàn thôi, chứ thật sự ai có thể giải thích tui nghe được tại sao bạn yêu 1 người không, nếu thật sự đó là 1 tình cảm mà bạn dành cho người ấy thì không có lời giải thích thỏa đáng đâu. Cũng như vòng tròn vậy, không có điểm đầu cũng không có điểm cuối cứ thế mà hãy hình dung tình cảm gần như vậy.hjhj

17Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Sep 28, 2011 10:34 am

Khách vi

Khách viếng thăm

Giữa thích và yêu có sự khác biệt gì? Mí người hãy xem ý kín t thế nào hé hj..

- Người thích bạn sẽ khóc cùng bạn khi bạn buồn.
Người yêu bạn sẽ làm mọi cách để đem lại niềm vui cho bạn, vì người yêu bạn không bao giờ muốn nhìn thấy bạn khóc. Ok chứ......hjhj.

- Người thích bạn sẽ nhảy xuống vực thẳm cùng bạn nếu chẳng may bạn rơi xuống đó.
Người yêu bạn sẽ không nhảy xuống cùng bạn, nhưng sẽ cố gắng kéo bạn lên khỏi vực thẳm đó. Người yêu bạn luôn biết điều gì mới là tốt nhất cho bạn.

- Người thích bạn sẽ chỉ nghĩ rằng bạn cười tức là bạn đang vui
Người yêu bạn sẽ thấy bạn đang dùng nụ cười gượng gạo để che lấp nỗi buồn của mình.

- Người thích bạn muốn đi cùng bạn đến nơi mà người đó thích.
Người yêu bạn muốn đi cùng bạn đến nơi mà bạn thích.

- Người thích bạn muốn bạn luôn hoàn hảo trong mắt người khác.
Người yêu bạn luôn chấp nhận cả những khiếm khuyết của bạn. Vì trong mắt người yêu bạn, bạn luôn hoàn hảo.

- Người thích bạn sẽ luôn thể hiện mình bằng cách giúp đỡ bạn hết lòng với những công việc mà bạn dư sức có thể làm được.
Người yêu bạn chỉ giúp bạn những công việc vượt quá khả năng của bạn, vì người yêu bạn muốn bạn luôn mạnh mẽ và không nên quá ỷ lại.

- Người thích bạn muốn bạn thật đẹp và lộng lẫy khi hai người đi chơi chung.
Người yêu bạn không cần biết bạn xấu hay đẹp nhưng chỉ cần đi bên bạn, người yêu bạn luôn tự hào nói rằng bạn là người đẹp nhất.

- Người thích bạn luôn tâm sự cho bạn nghe mọi chuyện.
Người yêu bạn luôn hỏi bạn có điều gì buồn cần tâm sự với mình hay không.

- Người thích bạn luôn ngượng ngùng khi nói chuyện với bạn.
Người yêu bạn luôn mỉm cười vui vẻ khi hai người đang trò chuyện.

- Người thích bạn sẽ buồn và không còn thích bạn nếu bạn đã có người yêu khác.
Còn người yêu bạn sẽ đau, nhưng vẫn yêu bạn và không cần biết bạn yêu ai. Tình cảm đó dù đặt trong hoàn cảnh nào vẫn khó mà suy giảm.

Đơn giản vì đó là tình yêu.
Hãy tích lũy kinh nghịêm i toàn lão tặc hihihi....

18Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Sep 28, 2011 11:26 am

anna.tran

anna.tran

woa!!!!!!! ko ngờ mới có 1 năm ko gặp mà Hiển trở thành nhà tâm lí ko hay đó nha!!

19Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Sep 28, 2011 12:35 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Đã quá khen rồi, mình không dám nhận đâu hjhj... thì t nhớ lại lúc trước có đọc có hiểu đôi chút nên nhớ tới đau biết tới đâu thì viết bấy nhiu thôi hjhj t nhơ còn dài lắm lắm....hjhjhj

20Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Sep 28, 2011 1:16 pm

benghichngom

benghichngom

dung la co su khac bjet...chj xa nhau co hon 1 nam ak ma h thay Hjen chung chac hon nhju do...z thj H bjt faj lam j trong tjnh iu r ha..bjt faj lam j de ng iu duoc vuj,v tjn tuong H...An thj h k can de y nhung caj do...lap gd r nen thay may caj do cung nhat nhoa dj..h chj bjt iu thuong chong,cham soc,v wan tam chong de gd duoc vuj ve...nhu z thj thay hp r..hjhjhj...may ban chua lap gd nen con tho ngay,con co the lang man voj ng iu...chuc may ban hanh phuc nha.hjhjhjh...

21Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Sep 28, 2011 1:40 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Ai nói lập gia đình rồi thì không thể lãng mạn được, tui đồng ý với mọi người là trước và sau khi lập gia đình nó có nhiều sự thay đỗi về mặt vật chất lẫn tình cảm(cảm giác), tuy tui chưa lập gia đình nhưng tui hiểu cảm giác đó, nhưng dừng vì thế mà mặc cho mọi việc, điều rất cần thiết là sự thấu hiểu nhau ở 2 người, và một số yêu cầu cần thiết khác nữa.

22Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Sep 28, 2011 2:22 pm

benghichngom

benghichngom

thj y An la co gd r chj bjt wan tam den gd,,con ch khac thj k lien wan den mjnh...chang han van co ng iu An mac du bjt rang An da co gd..luc truoc con vuong ban ch nay,nhung pjo thj k con j de suy nghj v do du nua...An chj cau chuc cho ng do se tjm duoc 1 nua that long,bjt iu v wan tam a ay nhju hon...hjhjhhj...pjo doj voj AN gd la wan trong nhat,...no la noj de mjnh tua vao trong cuoc song sau nay...no la noj se mang laj hp nhat cho An...cho nen An faj gjn gju ngay luc nay...n ve lang man thj chac k bang may cap tjnh nhan r,,da la vo chong r thj con j la lang man...hjhxjxxx Rolling Eyes

23Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Sep 28, 2011 2:53 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Đâu thể nói đã là vợ chông rồi thì không còn lãng mạn, có lẽ chông an thiếu sự lãn mạn đó thôi, chứ về việc ấy trước và sau kết hôn nên giữ chứ phai hok hjhj. H giờ thì không nghĩ đến chuyện tình cảm của riêng bản thân H nữa, khi nào ra trường có việc làm ổn định mới tính đến chuyện gia đình, vì cuộc sông sinh viên, cuộc sống nữa sinh viên nữa tốt nghiệp(thất nghiệp) và cuộc sống ổn định việc làm khác xa nhau lắm an oi, mỗi bước ngoặc như thế là một biến cố cho cuộc đời mình vì thế sẽ có rất nhiều chuyện xãy ra, có lẽ an cung biết tâm trang của một người đàn ông chưa có việc làm, chưa có cuộc sống ổn định, tài chính chưa rộng rãi,....thì sẽ như thế nào mà phải hok. Vì những lí do đó mà H không chấp nhận ai hết trong khoảng time này.

24Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Sep 28, 2011 4:28 pm

benghichngom

benghichngom

that la "MEN" nha...hjhjhjhj...bjt tu luc canh sjnh lo toen cho cuoc song sau nay thj wa tot r con j...gd H cung kha,H laj bjt tjnh toan,bjt suy nghj tjm cach dao ra tjen thj cuoc song sau nay se thoaj maj r....vo chong An lang man thj chua that lang man,nhung vuj ve,hp thj co rat nhju...2 vo chong gjon nhu con njt z...taj vj tjnh tjnh An van con tre con lam...k chung chac duoc...thjch dua gjon,thjc nghjch ngom,...heheheh...co chong r nhung con tung tang lam...nhu z moj k thay ban than "GIA" dj...hjhjjjj...

25Vì sao anh yêu em??? Empty Re: Vì sao anh yêu em??? Wed Sep 28, 2011 5:45 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

H thấy con trai ai cũng vậy thôi mà hhjhj.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 8 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next