DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG

WELCOME TO THE FORUMVI CLASSES 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG 2009-2010

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Statistics
Diễn Đàn hiện có 51 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: manhcuong

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 4547 in 229 subjects

You are not connected. Please login or register

Gửi người pan của tui!

nganngan
diemhuong
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Gửi người pan của tui! Empty Gửi người pan của tui! Mon Jan 09, 2012 8:37 am

diemhuong

diemhuong

Có ai còn nhớ cựu lớp trưởng của C3 mình hok ta? Theo h được biết thì có 1bạn trong tập thể lớp mình đã có những lời lẽ hok hay cho mấy zề chữ 12c3 và C3 h nghĩ nếu đã là bạn là một tập thể thì phân biệt chi những chuyên như thế chứ dù sao thì tụi mình cũng là bạn của nhau mà.. H có nghe Đ nói cũng hơi pum vì điều đó h mong rằng tụi mình sẽ cùng nắm chặt tay nhau hãy là C3 của ngày nào các pan nha! Đ ui dẹp bỏ lòng tự trọng qua 1bên yk trở zề zới C3 ngen, tụi tui ai cũng lum nhớ Đ lum xem Đ là 1thành viên là 1cựu lớp trưởng gương mẫu lum mang lại tiếng cười cho lớp kả>>>>>>>>>>>>>

2Gửi người pan của tui! Empty Re: Gửi người pan của tui! Mon Jan 09, 2012 8:53 am

nganngan

nganngan

ua?la aj doa .ng k pit,,,

3Gửi người pan của tui! Empty Re: Gửi người pan của tui! Mon Jan 09, 2012 12:02 pm

benghichngom

benghichngom

doj voj An.Dat lun la 1 ng ban tot nhat...

4Gửi người pan của tui! Empty Re: Gửi người pan của tui! Mon Jan 09, 2012 9:09 pm

anna.tran

anna.tran

lại chuyện j xảy ra nữa z hương? ai nói j với ôg Đ mà làm cho ổg buồn z? năm nay tr với ôg toàn định sẽ mời hết những ai đã từng học c3 lại cho vui..

5Gửi người pan của tui! Empty Re: Gửi người pan của tui! Mon Jan 09, 2012 11:31 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

t phản đối bài viết của H, cái phần cùng nắm tay nhau thì chỉ 2 đứa mình thôi @@!, mà ai nói z? nói ra luôn đi

http://gackiem.com

6Gửi người pan của tui! Empty Re: Gửi người pan của tui! Tue Jan 10, 2012 10:24 am

anna.tran

anna.tran

ôg đúng là đồ ham hố mà..hương đừng để ổg gạt nha!!

7Gửi người pan của tui! Empty Re: Gửi người pan của tui! Tue Jan 10, 2012 10:36 am

diemhuong

diemhuong

um kai chuyện ai nói thì h xin giữ bí maz. Nhưng h mun mọi ng hãy xích lại gần nhau hơn đừng gì những chuyện hok đáng ma làm mất đi một tình ban.

8Gửi người pan của tui! Empty Re: Gửi người pan của tui! Tue Jan 10, 2012 11:54 am

benghichngom

benghichngom

z thoj khoj vjet ra lam j..mac cong lam tuj nay tuc hok..cuoj cung hok bjt aj da n caj j...v ch j xay ra..

9Gửi người pan của tui! Empty Re: Gửi người pan của tui! Sat Feb 04, 2012 5:19 pm

diemhuong

diemhuong

Ai nói thì tự ng đó zao 4rum sẽ pit.

10Gửi người pan của tui! Empty Re: Gửi người pan của tui! Wed Feb 08, 2012 9:55 am

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

ai nói thì cũng lâu lắm rồi, bỏ qua đi

11Gửi người pan của tui! Empty Re: Gửi người pan của tui! Mon Feb 13, 2012 1:45 pm

Bye bye tất cả.......

Bye bye tất cả.......

bạn hãy vào trang này đi

diendan.eva.vn

Diễn đàn này sắp xếp bố cục với những chi tiết chuyển đỗi giữa các nội dung rất tiện.......

Đăng kí thành viên mới sử dụng được.....nếu bạn làm được như thế..t tin diễn đàn này sẽ được nhiều ng ủng hộ hơn đó.....

T biết có nhiều ng không hài lòng lắm với giao diện này nhưng sợ mít lòng nên k nói đó thôi.......

Đóng góp ý kiến nhá bạn, đùng hiểu lầm hjhjhj...........

12Gửi người pan của tui! Empty Re: Gửi người pan của tui! Mon Feb 13, 2012 3:13 pm

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

thanks bạn nha, khả năng t chỉ đạt đến z thôi à vẫn đề forum phát triển hay ko là do member thôi

13Gửi người pan của tui! Empty Re: Gửi người pan của tui! Mon Feb 13, 2012 8:40 pm

anna.tran

anna.tran

tôi có gé diễn đàn eva 1 lần jao diện thì đẹp nhưng tr thấy nó khó để xem nội dung hơn bên đây...nói chung là nó hơi fức tạp đối với những người ko rành về máy tính như tr...hj Wink

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]