DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DIỄN ĐÀN LỚP 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG

WELCOME TO THE FORUMVI CLASSES 12C3 THPT HUỲNH THỊ HƯỞNG 2009-2010

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Statistics
Diễn Đàn hiện có 51 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: manhcuong

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 4547 in 229 subjects

You are not connected. Please login or register

thông báo cho toàn thể thành viên của 4rum!

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

anna.tran

anna.tran

các bạn lưu ý rằng khi đã là thành viên của 4rum thì fải thực hiện đúng nội quy mà BQT đã đưa ra. Nếu các bạn k tuân thủ thì rất có thể BQT sẽ loại bỏ tư cách là thành viên của các bạn. Như tr đã nói lúc trước là 4rum này được xây dựng với mục đích trong sáng, nên các bạn cũng nên lưu ý trong cách viết bài và đăng tải những hình ảnh cá nhân. Như trường hợp của member minhson, mình mong bạn có ý thức hơn trong việc này nhé! bạn nên chọn 1 hình avatar khác cho fù hợp hơn, nếu các bạn ai cũng z thì tr nghĩ 4rum của chúng ta sẽ ko mạnh hơn mà sẽ gây ra 1 số hậu quả khác đó. tr rất mong được sự hợp tác của các bạn để 4rum của chúng ta đc tốt hơn và ko mang nhiều tai tiếng!! thân!!

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

nội quy áp dụng cho tất cả các meber bất kể thuộc hay không thuộc tập thể 12c3, các bạn vui lòng chấp hành nha, cũng vui lòng chấp nhận khi tôi xoa nick hoặc tương đương

http://gackiem.com

benghichngom

benghichngom

ac...ac...z hjnh avata cua An co chap nhan k..co sexy wa k...hjhjjj...vj An yeu sexy ma...neu k dc thj n An,An doj hjnh khac..

anna.tran

anna.tran

mình nghĩ hình avatar của an vẫn chấp nhận đc hok sao!

àh các bạn lưu ý là khi viết bài thì gõ có dấu jùm mình cho dễ đọc nha!thanks!!

benghichngom

benghichngom

may tjnh An k co chuong trinh go co dau...may ban thong cam dj..mjnh co gang sd nhung tu ngu de may ban dze doc he'....

tinopun

biết mà,ai mà dám qui phạm chứ

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

mrvoduyen

mrvoduyen
Admin

hiện tại 4rum mình càng ngay càng nhiều bài viết, top post không thể hiển thị nổi nữa, các bạn chiệu khó vô từng chủ đề để coi nha

http://gackiem.com

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]